Babban shafi » LABARAI » An shirya mafi kyawun zaman hoto don kare sabis a wurin shakatawa.
An shirya mafi kyawun zaman hoto don kare sabis a wurin shakatawa.

An shirya mafi kyawun zaman hoto don kare sabis a wurin shakatawa.

Wani kare mai suna Henry ya yi sa'a ya sadu da duk abubuwan da ya fi so a Disneyland kuma ya sami mafi kyawun hotuna. Amma, ba shakka, bai manta da babban aikinsa ba.

Henry ya koma tare da Jessica Paulsen a farkon 2017 don zama kare hidimarta. Daga lokacin da kare ya zauna a gidan, rayuwar Jessica ta canza gaba ɗaya.

Paulsen yana fama da ciwon tachycardia na postural orthostatic. Henry yana taimaka mata wajen yin zurfin matsi, ta yin amfani da nauyin jikinsa don tada hawan jini na Jessica. Wannan yana rage tsawon lokacin suma da tashin hankali. Har ila yau, Henry na iya samun mijinta a cikin yanayin gaggawa, ɗaukar wasu abubuwa da taimako a kusa da gidan. 

Kare tare da mai shi a Disney World

Henry ya sauƙaƙa rayuwar Jessica, kuma a ranar da suka fara haduwa, sun zama abokai mafi kyau. A bayyane yake cewa suna tafiya ko'ina tare, kuma ɗayan wuraren da suka fi so shine Disney World. 

Paulsen da abokinta mai kafa hudu sun ziyarci Disneyland sau shida, hudu daga cikinsu an sadaukar da su don horar da Henry. Dukansu suna son Disney World, kuma a kan tafiya ta baya-bayan nan, sun yanke shawarar samun ɗan ɗan daɗi kuma su sami mafi kyawun hoto. 

Mai masaukin baki da kare sun fito da tocila daga fim din Rapunzel mai rai

Sun dauki hotuna tare da Kevin daga zane mai ban dariya "Up", a kan bangon gidan sarauta na Cinderella kuma sun nuna tare da walƙiya daga fim din mai rai "Rapunzel: Labari mai Tangled". Har ma Henry ya yi nasarar ɗaukar ƴan hotuna, sanye da kayan ado na ado, wanda ya kawo murmushi a zahiri ga kowane mai wucewa.

Karen sanye da kayan ado na maski

Duk da yake ma'auratan suna son tafiya a kusa da Disneyland kuma suna jin dadin duk abin da wurin shakatawa zai bayar, suna kuma jin dadin koyar da sauran baƙi na Disney World waɗanda ba su san yadda za su yi aiki a kusa da kare sabis ba. Paulsen da Henry koyaushe suna farin cikin taimakawa da raba cikakkun bayanai. 

 "Ina ƙoƙarin gyara mutane lokacin da suka tambaye ko za su iya kawo karnuka a nan. Domin Disney World zai zama yanayi mai damuwa ga matsakaicin kare. Yana da wuya a gare ni in gaya wa yara cewa Henry ba za a iya ba da shi ba lokacin da yake aiki. Wani lokaci nakan bar shi a yi masa wasa, kuma ina ganin dama ce mai kyau na koya wa yara da iyayensu yadda za su yi hulɗa da karnuka masu hidima kuma kada a taɓa su ba tare da fara tambaya ba,” in ji Jessica.

Karen sabis a Disneyland

Henry ya yi nisa tun tafiya ta farko zuwa Disneyland kuma mai shi yana alfahari da shi da ci gaban da ya samu. "Lokacin da muka fara zuwa Disney World sama da shekara guda da ta wuce, Henry ya yi matukar farin ciki da haduwa da haruffa daban-daban. Yayi kyau, amma hakan bai yiwa karatunsa dadi ba. Bai kai iyakarsa ba tukuna, amma na yi matukar farin ciki da zuwansa," in ji Paulsen.

Karen sabis yana bin umarnin

A ƙarshen rana, ma'auratan suna son kallon wasan kwaikwayo na wasan wuta, wanda koyaushe yana tunatar da Paulsen yadda ta yi sa'ar samun Henry da kuma irin tasirin da ya yi a rayuwarta. “Wataƙila na fi son wannan wasan domin ina tare da babban abokina kuma na fahimci yawan yi mani. Yana iya zama wauta, amma wannan nunin tunatarwa ce ta dalilin da yasa yake da mahimmanci a bi mafarkan ku. Godiya ga Henry, na dawo da mafarkan da na yi tunanin sun ɓace,” in ji Paulsen.

©LovePets UA

Muna ba da shawarar cewa ku karanta kuma ku lura da duk abin da aka yanke akan tashar mu bisa ga ra'ayin ku. Kada ku yi maganin kai! A cikin labaranmu, muna tattara sabbin bayanan kimiyya da kuma ra'ayoyin masana masu iko a fannin kiwon lafiya. Amma ku tuna: likita ne kawai zai iya tantancewa kuma ya rubuta magani.

An yi niyya ta hanyar tashar don masu amfani fiye da shekaru 13. Wasu kayan ƙila ba za su dace da yara masu ƙasa da shekara 16 ba. Ba ma tattara bayanan sirri daga yara a ƙarƙashin 13 ba tare da izinin iyaye ba.


Muna da ƙaramin buƙata. Muna ƙoƙari don ƙirƙirar abun ciki mai inganci wanda ke taimakawa kula da dabbobi, kuma muna ba da shi kyauta ga kowa da kowa saboda mun yi imani cewa kowa ya cancanci ingantaccen bayani mai amfani.

Tallace-tallacen kuɗaɗen talla yana ɗaukar ƙaramin yanki na farashin mu, kuma muna son ci gaba da samar da abun ciki ba tare da buƙatar ƙara talla ba. Idan kun sami amfanin kayanmu, don Allah tallafa mana. Yana ɗaukar minti ɗaya kawai, amma tallafin ku zai taimaka mana mu rage dogaro ga talla da ƙirƙirar labarai masu fa'ida. Na gode!

Yi rajista
Sanarwa game da
0 sharhi
Tsoho
sababbi Shahararren
Sharhin Intertext
Duba duk sharhi