Wasu mutane suna tsoron farawa horar da karamin kwikwiyo, tsoron "hana masa yarinta". Shin waɗannan tsoro sun dace? Shin zai yiwu a horar da karamin kwikwiyo? Kuma idan haka ne, yaya za a yi?
Shin zai yiwu a horar da karamin kwikwiyo?
I mana! Bugu da ƙari, ana buƙatar horo / wajibi. Bayan haka, yana da sauƙi kuma mafi inganci don fara koya wa dabba dabi'a daidai fiye da gyara kurakurai daga baya.
Ta yaya haka, da yawa za su yi fushi. Bayan haka, wannan shine tauye kuruciyar kwikwiyo! A'a, a'a, kuma a'a. Kiwon kwikwiyo da kuma horo ba ta yadda za a rufe ƙuruciyar ɗan kwikwiyo. Tabbas, idan sun wuce daidai.
Kuma daidaitaccen horo na ƙaramin kwikwiyo ana aiwatar da shi ne kawai a cikin nau'in wasa / wasa. Kuma gajerun zama sau da yawa a rana. Yin amfani da ƙarfafawa wanda kwikwiyo ke buƙata a wannan lokacin.
Yadda za a horar da karamin kwikwiyo?
A zahiri, a cikin sakin layi na baya, mun riga mun amsa wani bangare na wannan tambayar. Duk da haka, wannan dabara ce. Kuma a ina ne wuri mafi kyau don fara horar da ƙaramin kwikwiyo, kuna tambaya. Mun amsa.
Kuna iya gabatar da kwikwiyo tare da sunan barkwanci. Sannan kuma koyar da canza hankali daga abinci zuwa abin wasa (kuma akasin haka), daga wannan abin wasa zuwa wancan. Kuna iya fara aiwatar da kiran / gargaɗin "A gare ni!". Zai yi kyau a gabatar da kwikwiyo zuwa "manufa" wanda jaririn zai taɓa hanci da tafukan sa. Koyarwa don zuwa wurin ku kuma ku sanya wannan wuri mai kyau a idanun dabbar. Saba da abin wuya da abin ɗamara, a hankali tuƙi akan leshi. Saba da hanyoyin tsabta.
Gabaɗaya, akwai dama da yawa don kiwon da horar da ƙaramin kwikwiyo. Yana da mahimmanci a yi komai daidai kuma a kai a kai, ba tare da amfani da tashin hankali ba.
Idan ba za ku iya horar da ƙananan kwikwiyo da kanku ba, za ku iya neman taimako daga ƙwararren da ke aiki tare da hanyar ƙarfafawa mai kyau. Rubutun kalmomi guda biyu kuma za su zo da amfani: Horon kare da kwikwiyo.
Horon kare: menene kuke buƙatar koya wa ƴan ƙwanƙwasa? Bita na bidiyo.
Muna ba da shawarar cewa ku karanta kuma ku lura da duk abin da aka yanke akan tashar mu bisa ga ra'ayin ku. Kada ku yi maganin kai! A cikin labaranmu, muna tattara sabbin bayanan kimiyya da kuma ra'ayoyin masana masu iko a fannin kiwon lafiya. Amma ku tuna: likita ne kawai zai iya tantancewa kuma ya rubuta magani.
An yi niyya ta hanyar tashar don masu amfani fiye da shekaru 13. Wasu kayan ƙila ba za su dace da yara masu ƙasa da shekara 16 ba. Ba ma tattara bayanan sirri daga yara a ƙarƙashin 13 ba tare da izinin iyaye ba.Muna da ƙaramin buƙata. Muna ƙoƙari don ƙirƙirar abun ciki mai inganci wanda ke taimakawa kula da dabbobi, kuma muna ba da shi kyauta ga kowa da kowa saboda mun yi imani cewa kowa ya cancanci ingantaccen bayani mai amfani.
Tallace-tallacen kuɗaɗen talla yana ɗaukar ƙaramin yanki na farashin mu, kuma muna son ci gaba da samar da abun ciki ba tare da buƙatar ƙara talla ba. Idan kun sami amfanin kayanmu, don Allah tallafa mana. Yana ɗaukar minti ɗaya kawai, amma tallafin ku zai taimaka mana mu rage dogaro ga talla da ƙirƙirar labarai masu fa'ida. Na gode!