Babban shafi » ’Yan’uwanmu ƙanana ne » Me yasa cat ya bi ku: 6 dalilai marasa ma'ana.
Me yasa cat ya bi ku: 6 dalilai marasa ma'ana

Me yasa cat ya bi ku: 6 dalilai marasa ma'ana.

Sabanin yadda aka yi imani da cewa kuliyoyi ba su da sha'awa kuma an ajiye su, masu su za su tabbatar da cewa waɗannan dabbobin suna iya bayyana soyayyarsu, musamman ga makusanta mutane. Bugu da ƙari, wasu kuliyoyi suna son nuna ƙauna ta jiki ga masu su, suna zaɓar wasu lokuta ba a fili hanyoyin yin hakan ba.

Duk da yake yana yiwuwa gaba ɗaya cat yana bin ku don ƙauna, akwai wasu bayanai game da wannan hali.

Cat yana ganin ku a matsayin iyayensa

Kyanku na iya bin ku a cikin gida kamar yadda kyanwa ke bin mahaifiyarta. Mai reno ya dogara da ku don abinci, matsuguni da kayan wasan yara. Don haka, kasancewar mai mallakarta, kuna ɗaukar matsayin iyaye / uwa. kula da kyanwa, ko da ya girma.

Cat yana jin daɗin kamfanin ku

Cat yana jin daɗin kamfanin ku

Kar ku damu, dabbar tana son ku da gaske! Bayan sun rayu tsawon lokaci a tsakanin mutane, kuliyoyi sun kulla alaƙa ta gaske kuma ta musamman tare da masu su.

Dabbobin ku yana son yin lokaci tare da ku kuma yana sha'awar abin da kuke yi, musamman lokacin da kuke yin wani abu fiye da zama kan kujera kawai kuna kallon shirye-shiryen talabijin da kuka fi so, misali dafa abincin dare ko yin wanki. Waɗannan ayyukan sun fi ban sha'awa ga abokiyar furry.

Yaron yana so ya ci abinci

Idan cat ɗinku ya fara bin ku a hankali lokacin da lokacin cin abinci ya gabato, wataƙila tana jiran ku don ciyar da ita. Wannan sau da yawa yana tare da meowing, kuma idanuwan dabba a hankali suna bin kowane motsinku.

Shekarun cat

Tsofaffin kuliyoyi na iya bin masu su sau da yawa. A cikin tsufa, wasu dabbobin suna jin rauni kuma suna jin kunya kuma suna dogara kawai ga waɗanda suke ƙauna.

Cat yana sha'awar hankali

Wataƙila cat ɗinku yana bin ku saboda yana son ɗaukar hankalin ku. Tana jiran ku ku yi wasa da ita ko ku bi ta bayan ta daɗe a gida ita kaɗai.

Katar ba ta jin dadi

Cats ba za su iya bayyana ra'ayoyinsu da kalmomi ba, don haka suna isar da su ta harshen jiki. Yaran da suke jin rashin lafiya ko damuwa suna iya kunna motsin jiki. Suna fara bin ku a ko'ina ko ƙoƙarin kasancewa kusa da ku gwargwadon yiwuwa.

©LovePets UA

Muna ba da shawarar cewa ku karanta kuma ku lura da duk abin da aka yanke akan tashar mu bisa ga ra'ayin ku. Kada ku yi maganin kai! A cikin labaranmu, muna tattara sabbin bayanan kimiyya da kuma ra'ayoyin masana masu iko a fannin kiwon lafiya. Amma ku tuna: likita ne kawai zai iya tantancewa kuma ya rubuta magani.

An yi niyya ta hanyar tashar don masu amfani fiye da shekaru 13. Wasu kayan ƙila ba za su dace da yara masu ƙasa da shekara 16 ba. Ba ma tattara bayanan sirri daga yara a ƙarƙashin 13 ba tare da izinin iyaye ba.


Muna da ƙaramin buƙata. Muna ƙoƙari don ƙirƙirar abun ciki mai inganci wanda ke taimakawa kula da dabbobi, kuma muna ba da shi kyauta ga kowa da kowa saboda mun yi imani cewa kowa ya cancanci ingantaccen bayani mai amfani.

Tallace-tallacen kuɗaɗen talla yana ɗaukar ƙaramin yanki na farashin mu, kuma muna son ci gaba da samar da abun ciki ba tare da buƙatar ƙara talla ba. Idan kun sami amfanin kayanmu, don Allah tallafa mana. Yana ɗaukar minti ɗaya kawai, amma tallafin ku zai taimaka mana mu rage dogaro ga talla da ƙirƙirar labarai masu fa'ida. Na gode!

Karanta mu a Telegram
Biyan kuɗi ta imel
Zama mawallafi
Goyan bayan tashar UA

Yi rajista
Sanarwa game da
0 sharhi
Tsoho
sababbi Shahararren
Sharhin Intertext
Duba duk sharhi